
 

 

 

 

 TANGAZO LA MNADA WA HADHARA WA VIFAA CHAKAVU JUMAMOSI TAREHE 27.11.2021 

 

Tunapenda kuwatangazia kuwa mnada wa hadhara wa kuuza vifaa chakavu utafanyika siku ya 

Jumamosi tarehe 27.11.2021 kuanzia saa 04.00 asubuhi Makao Makuu ya Taasisi ya Chakula na Lishe 

22 Barabara ya Barack Obama na Maabara ya Taasisi iliyopo  Mikocheni. 

Vifaa chakavu vya aina mbalimbali vitakavyouzwa ni kama vilivyoonyeshwa hapo chini: 

i) Vifaa mbalimbali vya TEHAMA (Personal Computers, Servers, laptop, Scanners, 

projector,UPS, etc) 

ii) Matairi ya magari 

iii) Samani za aina mbalimbali (Viti, meza,makabati na kadhalika) 

iv) Mabati (used) 

v) Mizani za kupimia uzito 

vi) Vifaa vya maabara 

vii) Vifaa vya Umeme 

 

                       JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 
     WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, 
                                  WAZEE NA WATOTO 
 

   TAASISI YA CHAKULA NA LISHE TANZANIA 

 



viii) Vifaa vinginevyo ni (Viyoyozi, jiko,” telephone receiver’”, “Water bath” na vifaa vya chuma. 

 

 

MASHARTI YA MNADA 

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo. 

2. Atakayetaja bei ya juu kabla ya nyundo kugongwa ndiye atakayeuziwa kifaa. 
3. Aliyetaja bei ya juu sio lazima auziwe kama bei hiyo haijafikia bei iliyotarajiwa  
4. Mnunuzi atatakiwa kulipa papohapo amana (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya 

thamani ya vifaa vilivyonunuliwa, na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne 

(14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za 

ununuzi wa vifaa husika na amana iliyolipwa haitarudishwa. 

5. Mnunuzi atatakiwa kuondoa / kuchukua vifaa alivyonunuwa katika muda wa siku saba (7) kuanzia 

siku ya kukamilisha malipo.  

6. Ruhusa ya kuangalia / kukagua vifaa itatolewa kuanzia tarahe 11-26 Novemba, 2021 saa 3.00 

asubuhi hadi saa 9.00 alasiri. 

 

 

 

 

 

MKURUGENZI MTENDAJI 

TAASISI YA CHAKULA NA LISHE TANZANIA (TFNC) 

 



 

 

 

Mahali  Vifaa Vitakapouzwa 

 

Taasisi ya Chakula na Lishe 

Barabara ya Barack Obama na Maabara ya Taasisi ya Mikocheni 

Dar es salaam  

 


